Benki ya NBC yazindua kitengo kipya cha kuhudumia wateja maalum (Private Banking) mkoani Mwanza. - Business Insights

Mgongopr.blogspot.com is a business centered online platform highlighting trade, finance and economic news in Tanzania. Our coverage is customised to ensure we consolidate brands, boost sales and nurture investments. The site is an imprint of Mgongo Logistics and Solutions, a trusted consultancy firm, offering Social Media Management, Photography, Videography, Advertising, Event Management and Translation. For more information contact us via; Phone: +715765454 email: mgongo@gmail.com

Breaking

Tuesday, March 1, 2016

Benki ya NBC yazindua kitengo kipya cha kuhudumia wateja maalum (Private Banking) mkoani Mwanza.

Meneja wa Mamlaka ya Mapato (TRA) Mkoa wa Mwanza, Elinser ​Nyange (katikati), akikata utepe kuashiria uzinduzi wa kitengo maalumu cha kuhudumia wateja maalum (Private Banking) katika tawi la Benki ya NBC mkoani Mwanza hivi karibuni. Kushoto ni Meneja wa NBC wa tawi hilo, Godhard Hunja na kulia ni  Mkuu wa Kitengo cha Wateja Maluum wa NBC, Ashura Waziri. Hiki ni kitengo cha tatu kuanzishwa baada ya vingine viwili katika matawi ya Sea Cliff na Corporate ya jijini Dar es Salaam.
Mkuu wa Kitengo cha Wateja Maalum wa Benki ya NBC, Ashura Waziri (kulia), akimpa maelezo Meneja wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Mkoa wa Mwanza, Elins​er Nyange (katikati) kuhusu huduma za kibenki za NBC wakati wa uzinduzi rasmi wa kitengo kipya cha kuhudumia wateja maalum (Private Banking) katika tawi la NBC jijini Mwanza. Hafla hiyo ilifanyika mjini Mwanza hivi karibuni. Anayeangalia ni Meneja  wa tawi hilo, Godhard Hunja. Hiki ni kitengo cha tatu baada ya vingine viwili kuzinduliwa katika matawi ya Sea Cliff na Corporate ya jijini Dar es Salaam.
Meneja wa Benki ya NBC tawi la Mwanza, Godhard Hunja (kushoto), akifafanunua jambo kwa Meneja wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Mkoa wa Mwanza, Elins​er​ Nyange (k​ulia) na Mkuu wa Kitengo cha Wateja Maalum, Ashura Waziri akiangalia wakati wa uzinduzi rasmi wa kitengo kipya cha kuhudumia  wateja maalum (Private Banking) katika tawi hilo. Uzinduz​i huo ulifanyika mjini Mwanza hivi karibuni.
Meneja wa Mamlaka ya Mapato (TRA) Mkoa wa Mwanza, Elinser​Nyange (wa pili kulia) akifanya mahojiano wa waandishi wa habari (hawapo pichani) wakati wa hafla hiyo.

No comments:

Post a Comment

ABSA BANK TANZANIA REAFFIRMS COMMITMENT TO WOMEN IN TECHNOLOGY AT GIRLCODE HACKATHON 2026

Absa Bank Tanzania Chief Operating Officer, Mr. Oscar Mwamfwagasi, addresses participants during the closing ceremony of the 2026 edition of...

Pages