Chama cha Waajiri (ATE) waadhimisha siku ya wanawake. - Business Insights

Mgongopr.blogspot.com is a business centered online platform highlighting trade, finance and economic news in Tanzania. Our coverage is customised to ensure we consolidate brands, boost sales and nurture investments. The site is an imprint of Mgongo Logistics and Solutions, a trusted consultancy firm, offering Social Media Management, Photography, Videography, Advertising, Event Management and Translation. For more information contact us via; Phone: +715765454 email: mgongo@gmail.com

Breaking

Thursday, March 10, 2016

Chama cha Waajiri (ATE) waadhimisha siku ya wanawake.

Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Waajiri (ATE), Zuhura Muro akizungumza katika hafla ya Siku ya Wanawake Duniani jijini Dar es Salaam juzi. Hafla hiyo iliandaliwa na ATE kwa ushirikiano na kampuni ya Kazi Services Ltd jijini Dar es Salaam.
Mratibu wa miradi wa Chama cha Waajiri Tanzania (ATE), Joyce Nangai (wa pili kushoto), akibadilishana mawazo na Mkurugenzi Mtendaji wa ITV/Radio One, Joyce Mhaville katika hafla ya maadhimisho ya Siku ya Wanawake Duniani iliyoandaliwa na ATE kwa ushirikiano na kampuni ya Kazi Services Ltd jijini Dar es Salaam juzi.

Mratibu wa Mradi wa Program ya Mwanamke wa Wakati Ujao  ya Chama cha Waajiri Tanzania (ATE), Lilian Machera (wa pili kushoto) akibadilishana mawazo na Mkuu wa Masako na Mawasiliano wa Benki ya NBC Tanzania, Neema Rose Singo katika hafla ya maadhimisho ya Siku ya Wanawake Duniani iliyoandaliwa na ATE kwa ushirikiano na kampuni ya Kazi Services Ltd jijini Dar es Salaam juzi.
Baadhi ya washiriki wa hafla hiyo wakifuatilia hotuba ya mgeni rasmi ambaye alikuwa ni Makamu wa Rais, Samia Suluhu Hassan.
 Baadhi ya watumishi wa ATE wakipozi kwa picha katika hafla hiyo

No comments:

Post a Comment

ABSA BANK TANZANIA REAFFIRMS COMMITMENT TO WOMEN IN TECHNOLOGY AT GIRLCODE HACKATHON 2026

Absa Bank Tanzania Chief Operating Officer, Mr. Oscar Mwamfwagasi, addresses participants during the closing ceremony of the 2026 edition of...

Pages