Monday, October 15, 2018
MKUTANO WA NBC NA WATEJA WAFANYIKA KWA MAFANIKIO MAKUBWA MKOANI SINGIDA
Mkurugenzi wa Biashara wa Benki ya NBC, Elvis Ndunguru (kulia), akizungumza wakati wa mkutano uliondaliwa na NBC kwa wateja wake na wengineo ili kuweza kupata mrejesho wa huduma na bidhaa wazitoazo. Mkutano huo ulifanyika mkoani Singida juzi.
Mkurugenzi wa Biashara wa NBC, Elvis Ndunguru (kulia), akibadilishana mawazo na Katibu Tawala wa Wilaya ya Singida, Wilson Shimo (wa pili kushoto), wakati wa mkutano huo. Wengine kutoka kushoto ni, Meneja wa Tawi la NBC Singida, Thomas Lijaji na Diwani wa Kata ya Minga, Mariot Charles.
Meneja wa Tawi la NBC Singida, Thomas Lijaji (kulia), akizungumza wakati wa mkutano uliondaliwa na NBC kwa wateja wake na wengineo ili kuweza kupata mrejesho wa huduma na bidhaa wazitoazo. Mkutano huo ulifanyika mkoani Singida juzi.
Baadhi ya wateja na washiriki wengine waliohudhuria mkutano huo mjini Singida juzi.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ABSA BANK TANZANIA REAFFIRMS COMMITMENT TO WOMEN IN TECHNOLOGY AT GIRLCODE HACKATHON 2026
Absa Bank Tanzania Chief Operating Officer, Mr. Oscar Mwamfwagasi, addresses participants during the closing ceremony of the 2026 edition of...
No comments:
Post a Comment